SCFS2000
SemtechSemtech
Semtech
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: SCFS2000
தயாரிப்பு விளக்கம் DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL
தகவல் தாள்கள்: SCFS2000.pdf
RoHs நிலை முன்னணி / RoHS இணக்கமற்றது
பங்கு நிலை 949 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 949 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
10 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
SCFS2000 இன் விவரக்குறிப்புகள்
பகுதி எண் SCFS2000 உற்பத்தியாளர் Semtech
விளக்கம் DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி முன்னணி / RoHS இணக்கமற்றது
கிடைக்கும் அளவு 949 pcs தரவுத்தாள் SCFS2000.pdf
மின்னழுத்தம் - முன்னோக்கு (Vf) (மேக்ஸ்) என்றால் 5.4V @ 3A மின்னழுத்தம் - DC பின்னோக்கு (Vr) (மேக்ஸ்) 2000V
சப்ளையர் சாதன தொகுப்பு - வேகம் Fast Recovery = 200mA (Io)
தொடர் - பின்னோக்கு மீட்பு நேரம் (trr) 150ns
பேக்கேஜிங் Bulk தொகுப்பு / வழக்கு Axial
இயக்க வெப்பநிலை - சந்திப்பு -55°C ~ 150°C பெருகிவரும் வகை Through Hole
இருமுனையம் வகை Standard விரிவான விளக்கம் Diode Standard 2000V 1.5A Through Hole
தற்போதைய - தலைகீழ் கசிவு @ Vr 5µA @ 2000V நடப்பு - சராசரி திருத்தப்பட்ட (ஐஓ) 1.5A