SCFS12000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: SCFS12000
உற்பத்தியாளர் / பிராண்ட்: Semtech
தயாரிப்பு விளக்கம் DIODE GEN PURP 12KV 1.5A AXIAL
தகவல் தாள்கள்: SCFS12000.pdf
RoHs நிலை முன்னணி / RoHS இணக்கமற்றது
பங்கு நிலை 351 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 351 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
25 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
பகுதி எண் SCFS12000 உற்பத்தியாளர் Semtech Corporation
விளக்கம் DIODE GEN PURP 12KV 1.5A AXIAL இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி முன்னணி / RoHS இணக்கமற்றது
கிடைக்கும் அளவு 351 pcs தரவுத்தாள் SCFS12000.pdf
மின்னழுத்தம் - பீக் பின்னோக்கு (அதிகபட்சம்) Standard மின்னழுத்தம் - முன்னோக்கு (Vf) (மேக்ஸ்) என்றால் 1.5A
மின்னழுத்தம் - முறிவு - தொடர் -
RoHS நிலை Bulk பின்னோக்கு மீட்பு நேரம் (trr) Fast Recovery = 200mA (Io)
எதிர்ப்பு, @ எஃப் - முனைவாக்க Axial
இயக்க வெப்பநிலை - சந்திப்பு 150ns பெருகிவரும் வகை Through Hole
ஈரப்பதம் உணர்திறன் நிலை (MSL) 1 (Unlimited) உற்பத்தியாளர் பாகம் எண் SCFS12000
விரிவாக்கப்பட்ட விளக்கம் Diode Standard 12000V (12kV) 1.5A Through Hole டயட் அமைப்பு 5µA @ 12000V
விளக்கம் DIODE GEN PURP 12KV 1.5A AXIAL தற்போதைய - தலைகீழ் கசிவு @ Vr 23.4V @ 3A
தற்போதைய - சராசரி திருத்தப்பட்ட (ஐஓ) (இருமுனையம்) 12000V (12kV) கொள்ளளவு @ Vr, F -55°C ~ 150°C