DNR30US05
XP PowerXP Power
DNR30US05 Image
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: DNR30US05
உற்பத்தியாளர் / பிராண்ட்: XP Power
தயாரிப்பு விளக்கம் AC/DC CONVERTER 5V 30W
தகவல் தாள்கள்: DNR30US05.pdf
RoHs நிலை இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
பங்கு நிலை 2590 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 2590 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
பகுதி எண் DNR30US05 உற்பத்தியாளர் XP Power
விளக்கம் AC/DC CONVERTER 5V 30W இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
கிடைக்கும் அளவு 2590 pcs தரவுத்தாள் DNR30US05.pdf
மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 4 - மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 3 -
மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 2 - மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 1 5V
மின்னழுத்தம் - தனிமை 3kV மின்னழுத்தம் - உள்ளீடு 90 ~ 264 VAC
வகை Enclosed அளவு / பரிமாணம் 4.53" L x 1.59" W x 3.54" H (115.0mm x 40.5mm x 90.0mm)
தொடர் DNR சக்தி (வாட்ஸ்) 30W
மற்ற பெயர்கள் 1470-1097 இயக்க வெப்பநிலை -20°C ~ 70°C (With Derating)
வெளியீடுகளின் எண்ணிக்கை 1 பெருகிவரும் வகை DIN Rail
ஈரப்பதம் உணர்திறன் நிலை (MSL) Not Applicable குறைந்தபட்ச சுமை தேவைப்படுகிறது No
திறன் 79% விரிவான விளக்கம் Enclosed AC DC Converter 1 Output 5V 6A 90 ~ 264 VAC Input
நடப்பு - வெளியீடு (மேக்ஸ்) 6A ஒப்புதல்கள் CE
பயன்பாடுகள் Hazardous Locations, Industrial, ITE (Commercial)
கப்பலில்
DHL / ஃபெடக்ஸ் / யூபிஎஸ் மூலம் இலவச கப்பல் 1,000 டொலருக்கு மேலாக ஆர்டர் செய்யப்படும்.
FedexDHLUPSTNT
பின்னர் விற்பனை உத்தரவாதம்
தொடர்புடைய குறிச்சொற்கள்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
DNR30US12
DNR30US12
உற்பத்தியாளர்கள்: XP Power
விளக்கம்: AC/DC CONVERTER 12V 30W
கையிருப்பில்: 2226 pcs
பதிவிறக்க: DNR30US12.pdf
RFQ
DNR24A
DNR24A
உற்பத்தியாளர்கள்: Crouzet
விளக்கம்: CONTROL LIQ LEVEL 24VAC DIN RAIL