RNCF0805BTC412R
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
Stackpole Electronics Inc.
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: RNCF0805BTC412R
தயாரிப்பு விளக்கம் RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805
தகவல் தாள்கள்: RNCF0805BTC412R.pdf
RoHs நிலை இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
பங்கு நிலை 1452561 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1452561 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
5000 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
பகுதி எண் RNCF0805BTC412R உற்பத்தியாளர் Stackpole Electronics Inc.
விளக்கம் RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
கிடைக்கும் அளவு 1452561 pcs தரவுத்தாள் RNCF0805BTC412R.pdf
மின்னழுத்தம் மதிப்பீடு - ஏசி - மின்னழுத்தம் - வேலை 0.125W, 1/8W
மின்னழுத்தம் - முறிவு 0805 தடிமன் (அதிகபட்சம்) ±50ppm/°C
அளவு / பரிமாணம் 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) தொடர் RNCF
RoHS நிலை Tape & Reel (TR) முனைவாக்க 0805 (2012 Metric)
இயக்க வெப்பநிலை -55°C ~ 155°C ஈரப்பதம் உணர்திறன் நிலை (MSL) 1 (Unlimited)
உற்பத்தியாளர் பாகம் எண் RNCF0805BTC412R உயரம் - உட்கார்ந்த (மேக்ஸ்) 0.026" (0.65mm)
அம்சங்கள் Automotive AEC-Q200 FIFO ன் 2
விரிவாக்கப்பட்ட விளக்கம் 412 Ohm ±0.1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ESR (சமநிலை தொடர் எதிர்ப்பு) ±0.1%
விளக்கம் RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 பூச்சு, வீட்டு வகை Thin Film