STTH2002D
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002D Image
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: STTH2002D
உற்பத்தியாளர் / பிராண்ட்: STMicroelectronics
தயாரிப்பு விளக்கம் DIODE GEN PURP 200V 20A TO220AC
தகவல் தாள்கள்: STTH2002D.pdf
RoHs நிலை இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
பங்கு நிலை 41687 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 41687 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
பகுதி எண் STTH2002D உற்பத்தியாளர் STMicroelectronics
விளக்கம் DIODE GEN PURP 200V 20A TO220AC இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
கிடைக்கும் அளவு 41687 pcs தரவுத்தாள் STTH2002D.pdf
மின்னழுத்தம் - முன்னோக்கு (Vf) (மேக்ஸ்) என்றால் 1.1V @ 20A மின்னழுத்தம் - DC பின்னோக்கு (Vr) (மேக்ஸ்) 200V
சப்ளையர் சாதன தொகுப்பு TO-220AC வேகம் Fast Recovery = 200mA (Io)
தொடர் - பின்னோக்கு மீட்பு நேரம் (trr) 40ns
பேக்கேஜிங் Tube தொகுப்பு / வழக்கு TO-220-2
மற்ற பெயர்கள் 497-5276-5 இயக்க வெப்பநிலை - சந்திப்பு 175°C (Max)
பெருகிவரும் வகை Through Hole ஈரப்பதம் உணர்திறன் நிலை (MSL) 1 (Unlimited)
இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி Lead free / RoHS Compliant இருமுனையம் வகை Standard
விரிவான விளக்கம் Diode Standard 200V 20A Through Hole TO-220AC தற்போதைய - தலைகீழ் கசிவு @ Vr 10µA @ 200V
நடப்பு - சராசரி திருத்தப்பட்ட (ஐஓ) 20A கொள்ளளவு @ Vr, F -