2SLE100M
RubyconRubycon
2SLE100M Image
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: 2SLE100M
உற்பத்தியாளர் / பிராண்ட்: Rubycon
தயாரிப்பு விளக்கம் CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD
தகவல் தாள்கள்: 2SLE100M.pdf
RoHs நிலை இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
பங்கு நிலை 6277 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6277 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
2SLE100M இன் விவரக்குறிப்புகள்
பகுதி எண் 2SLE100M உற்பத்தியாளர் Rubycon
விளக்கம் CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
கிடைக்கும் அளவு 6277 pcs தரவுத்தாள் 2SLE100M.pdf
மின்னழுத்தம் - மதிப்பிடப்பட்டது 2V வகை Polymer
டாலரன்ஸ் ±20% மேற்பரப்பு மவுண்ட் காணி அளவு 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
அளவு / பரிமாணம் 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) தொடர் PC-CON, SLE
சிற்றலை நடப்பு @ உயர் அதிர்வெண் 3A @ 100kHz மதிப்பீடுகள் -
பேக்கேஜிங் Cut Tape (CT) தொகுப்பு / வழக்கு 2917 (7343 Metric)
மற்ற பெயர்கள் 1189-1594-1 இயக்க வெப்பநிலை -55°C ~ 105°C
பெருகிவரும் வகை Surface Mount ஈரப்பதம் உணர்திறன் நிலை (MSL) 3 (168 Hours)
வாழ்நாள் @ தற்காலிகம். 2000 Hrs @ 105°C இடைவெளி முன்னணி -
இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி Lead free / RoHS Compliant உயரம் - உட்கார்ந்த (மேக்ஸ்) 0.055" (1.40mm)
ESR (சமநிலை தொடர் எதிர்ப்பு) 9 mOhm விரிவான விளக்கம் 100µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
கொள்திறன் 100µF பயன்பாடுகள் General Purpose