LFP300F-36-RTY
CoselCosel
LFP300F-36-RTY Image
படம் பிரதிநிதித்துவமாக இருக்கலாம். தயாரிப்பு விவரங்களுக்கான விவரக்குறிப்புகள் பார்க்கவும்.
தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
பகுதி எண்: LFP300F-36-RTY
உற்பத்தியாளர் / பிராண்ட்: Cosel
தயாரிப்பு விளக்கம் AC/DC CONVERTER 36V
தகவல் தாள்கள்: 1.LFP300F-36-RTY.pdf2.LFP300F-36-RTY.pdf
RoHs நிலை இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
பங்கு நிலை 455 pcs stock
கப்பல் இருந்து ஹாங்காங்
கப்பல் வழி DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 455 pcs
குறிப்பு விலை (அமெரிக்க டாலர்களில்)
1 pcs
கோட் கோரிக்கை
  • அளவு:
காட்டப்படும் விட அளவு அதிக இருந்தால் எங்களுக்கு உங்கள் இலக்கு விலை கொடுங்கள்.
  • பகுதி எண்
  • நிறுவனத்தின் பெயர்
  • தொடர்பு பெயர்
  • மின்னஞ்சல்
  • செய்தி
பகுதி எண் LFP300F-36-RTY உற்பத்தியாளர் Cosel
விளக்கம் AC/DC CONVERTER 36V இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி இலவச / ரோஹெஸ் கம்ப்ளிண்ட்டைட் முன்னணி
கிடைக்கும் அளவு 455 pcs தரவுத்தாள் 1.LFP300F-36-RTY.pdf2.LFP300F-36-RTY.pdf
மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 4 - மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 3 -
மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 2 - மின்னழுத்தம் - வெளியீடு 1 36V
மின்னழுத்தம் - தனிமை 3kV மின்னழுத்தம் - உள்ளீடு 85 ~ 264 VAC
வகை Open Frame அளவு / பரிமாணம் 8.74" L x 3.74" W x 2.07" H (222.0mm x 95.0mm x 52.6mm)
தொடர் LF இயக்க வெப்பநிலை -10°C ~ 70°C
வெளியீடுகளின் எண்ணிக்கை 1 பெருகிவரும் வகை Chassis Mount
குறைந்தபட்ச சுமை தேவைப்படுகிறது No இலவச நிலை / ROHS நிலைமை முன்னணி Lead free / RoHS Compliant
திறன் 88% விரிவான விளக்கம் Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 8.4A 85 ~ 264 VAC Input
நடப்பு - வெளியீடு (மேக்ஸ்) 8.4A ஒப்புதல்கள் CE, cURus, TUV